ซึ่ง "Bitti X Colourpop" ที่กำลังจะปล่อยออกมานี้ ใช้ธีมสีชมพูติดเฉดส้มนิดๆ พร้อมสารพัดไอเท็มที่จะทำให้ฤดูหนาวนี้หอมหวานไปด้วยความ Pop ไม่ว่าจะเป็น 'Candy Button Pressed Powder Palette' พาเลตต์ 9 เฉดสี ที่มีให้เลือกแต่งทั้งเนื้อแมตต์ Sweet Capacity, Bubblicious, Jelly Baby, Poppin', Hubba Bubba เนื้อมุก Gummy a Break และตบท้ายด้วยเนื้อกลิตเตอร์เพิ่มมิติให้ดวงตา อย่าง Pop!, Sweet Life และ Gumdrop
นอกจากนั้นยังมี Simply Sweet อีก 5 เฉดสี 'Glow Burst' ไฮไลท์สีมุกอีก 4 เฉด พร้อมปิดท้ายกับ Juicy Drop ลิปสติกสีละเอียดที่มีเนื้อไม่มันและไม่แมตต์จนเกินไป
พร้อมเปิดตัวสมาชิกคนใหม่ที่ไม่ใช่ใครที่ไหน แต่เป็นคนที่คุณก็รู้ว่าใคร!
พร้อมที่มาของคำว่า ถ้าอยากจะมี "รักดี" ก็แค่มีรักเดียว...
มาเปลี่ยนวันฝนตกให้ 'สดใส' ขึ้นด้วยไอเท็มสีสันจัดจ้านกันเถอะ!
ในวันที่ฟ้าสดใส...ขอย้อนวัยเด็กอีกครั้งได้ไหม