"ไม่ต้องสนคำพูดคนอื่น ไม่ต้องคิดว่าใครจะมองว่ามันไม่ดี เพราะถ้าสิ่งที่เรากำลังทำอยู่ มันดีแล้ว มันก็คือดี” ...ไม่ได้เรียกว่าดื้อนะ แต่นี่แหละ #RatedOneStar ในแบบของ "กันน์-สรวิศ แสงวณิช"
เป็นสาวมั่นใจและโดดเด่นที่แตกต่างแต่ไม่แตกแยก
ต้องสดใสเบอร์นี้เลย!
สีนี้สีเดียวเอาอยู่ทุกงาน!!!
#Watchlist ทุกความแสบ ป่วน ซ่าหลุดโลกมักมีที่มาก่อนเสมอ