ด้วยดีเทลของระบายที่เติมเข้ามา เพิ่มความน่ารักให้ไอเท็มต่างๆ เข้าไปอีกระดับ อย่าง Sweatshirts, Jersey T-Shirt และ Firebird Tracksuit ในเฉดสีขาวกับชมพูอ่อนสุดคิ้วท์ แมทช์ไปออกกำลังกายก็ได้ หรือแมทช์กับไอเท็ม Street Wear อื่นๆ ก็เข้ากันอย่างลงตัว
คอลเลคชั่น ‘Adidas Originals X J KOO Spring/Summer 2020’ วางจำหน่ายแล้วที่ร้าน Adidas Originals ที่ Flagship Store ในฮ่องกง ถ้าใครอยากได้คงตัองอดใจรอ หรือไม่ก็ฝากเพื่อนๆ พรีออเดอร์แล้วล่ะ
มีสองย่อมดีกว่าหนึ่ง!
กำบัตรในมือให้แน่น แล้วมาจอยกันหน้าเวทีวาฬ 5 - 6 ธันวาคมนี้!!!
ถึงโลกมันกว้าง... แต่เราอยู่ได้แค่บ้าน!