IG: @2jsue
Bandana: สำเพ็ง
Sunglasses: Kenzo
Top: ตลาดปัฐวิกรณ์
Shorts: levi's x peanut
Bag: SMILECLUB Thailand
Shoes: Dr. Martens
#Watchlist อย่าปล่อยใจให้ไปกับสายฝน
10 วิธีเรียนรู้ที่จะสู้และอยู่(กับตัวเอง)ที่บ้านอย่างปลอดภัย ในภาวะ #COVID19
จากร้านเล็กๆ ในจตุจักร สู่ร้านดังที่กลายเป็นหนึ่งในแลนด์มาร์คสำคัญแห่ง SIAM CENTER ศูนย์รวมแฟชั่นไทยที่คนทั่วโลกต้องมา และจากการลองผิดลองถูกโดยเริ่มต้นจากศูนย์ สู่การสร้างแบรนด์ที่เติบโตอย่างมีจุดหมาย ไปจนถึงการสร้างดีไซน์เฉพาะตัว... พูดคุยถึงที่มาที่ไปก่อนจะเป็นแบรนด์ "WONDER ANATOMIE" ถึงทุกวันนี้!
ใครว่ารองเท้าแตะแมทช์ยาก มาดูนี่!