ตื่นเต้นแทบทนไม่ไหว เมื่อได้เห็นรายนามศิลปินหลากหลายอารมณ์ ที่จะมาสร้างสีสันให้พวกเราและวงการเพลงในเดือนหน้านี้ละ!
เป็นงานที่รวมตัวเหล่าอินฟลูเอนเซอร์สายสตรีทไว้ได้มากที่สุด!!!
อดทนไม่ไหวเลยต้องจับ "ส้ม มารี" คนดีคนเดิมมานั่งคุย ว่าที่มาที่ไปของเพลงนี้เป็นยังไง พร้อมอัพเดทบ้านใหม่ให้เราได้ฟังกันแบบจุใจหายคิดถึง!
เตรียมค้นตู้ เอาเสื้อผ้าเก่ามา Upcycled