ย้อนเวลา ตามไปดูบรรยากาศงาน "SEIKO 5 Sports SHOW YOUR STYLE PARTY" ที่ Hotel Koé เมืองโตเกียว ประเทศญี่ปุ่น เมื่อปลายเดือนสิงหาคมที่ผ่านมา...
"แวน – เฉลิมพล โรหิตรัตนะ" ผู้ยึดหลักคำสอนของพ่อ และนำมาสานต่อกับการใช้ชีวิต ในฐานะของประชาชนคนไทยคนหนึ่งที่ได้เกิดบนแผ่นดินของในหลวงรัชกาลที่ ๙
พอได้คุยก็เข้าใจทันที ว่าแต่ละคนทำไมถึงหลงรักค่ายเพลงสุดจี๊ดค่ายนี้!
แลนด์มาร์คแห่งใหม่ที่สายสตรีทอาร์ทต้องตามไปเช็คอินให้ครบ!!!
ลายเส้นซ่อนชีวิตชีวา...
ปักหมุดไว้แน่นๆ...20 มกราคมนี้ สายแคมป์ห้ามพลาด!!!
อบอุ่นจังเลย...มะนุดดดดด!!!