![](https://cheezelooker.com/file_managers/uploads/file_managers/source/2020%20DAILY%20CULTURE/FEBRUARY/WEEK%205/dr%20martens%20x%20hello%20kitty/01_Desktop_Dr_Martens_Hello_Kitty_Jadon-min.jpg)
สาวกบูทหนังไม่ควรพลาด
Dr. Martens ร่วมมือกับ
HELLO KITTY ออกคอลเลคชั่นใหม่เอาใจแฟนๆ ผ่านตัวการ์ตูนสุดคิวท์ ในคอลเลคชั่นประกอบด้วย รองเท้าบูทส้นหนา ส้นบาง รองเท้าแตะ ถุงเท้า และกระเป๋าทรงหัวใจ นอกจากความน่ารักของลวดลายแล้วยังช่วยให้ลุคของสาวๆ ดูสดใสแต่ยังคงความเท่ในสไตล์
Dr. Martens เปิดจำหน่ายในวันที่ 6 มีนาคมที่จะถึงนี้ ราคา $13 USD - $249 USD ตีเป็นเงินไทยเฉลี่ย 410 – 7,900 บาท สามารถสั่งซื้อสินค้าออนไลน์ได้ที่เว็บไซต์
drmartens.com
Story by Surawee O.
#CheezeLooker #News #DrMartens #HelloKitty