นี่คือกระเป๋าแบรนด์ไทยที่สามารถผสมผสานความเป็นธรรมชาติในตัวผู้หญิงคนหนึ่ง ให้เข้ากับชีวิตในสังคมเมืองได้อย่างลงตัว!
เอวสูงหลบไป!
ถึงแดดจะมาๆ ไปๆ พายุจะเข้า ฟ้าจะร้อง แต่เรื่องการไป Vacay ของสาวๆ ก็อย่าให้ขาดเชียว เพราะมันคือสิ่งที่ช่วยเพิ่มพลังชีวิตให้กลับมาพิชิตกับงานที่หน้าคอมได้ ขอให้ตามมาตำกันให้หนำใจเพราะเราคัดมาแล้ว คอนเฟิร์มว่าดี!
ยี่ห้อไหนดี ยี่ห้อไหนโดน ไปดู!