ลิมิเต็ดขนาดนี้ ต้องมีสักคู่แล้วแหละ!
นี่คืองาน Art Installation ลำดับที่ 3 ในวาระฉลองครบ 5 ปี ของ Central Embassy ภายใต้ความร่วมมือกับ Nanzuka และ EchoOne Nanzuka ที่น่าแวะไปดูมาก!
แนวคิดขบถสังคม ที่ได้ฟิลลิ่งแก๊งสเตอร์สาวก๋ากั่นเป็นที่สุด
พร้อมมอบความงามที่ต้องทำให้คุณ ‘หลงใหล’
#Watchlist รีวิวแบบเต็มจัด ว่านี่คือหนึ่งในสงครามที่ดีที่สุดในรอบหลายสิบปีที่อยากให้ทุกคนได้ดู!
ครั้งแรกของการคุยกันแบบจริงจังผ่านจอ เพื่อ "Finding Inner Peace" ร่วมกัน!!!
คาแรคเตอร์จากการ์ตูนเรื่องโปรดที่เหมือนจริงจนตะลึง
สำหรับที่มาของชื่อเพลง โบกี้อยากแทนเรื่องราวทั้งหมดด้วยคำว่า "วาดไว้" เพราะว่าสิ่งไหนก็ตามที่เราไม่สามารถทำได้, ใครก็ตามที่เราไม่สามารถเจอกันได้อีกแล้ว หรือไม่ได้สิทธิ์ที่จะรับรู้ด้วยความเป็นไปแล้ว สุดท้ายเราก็ทำได้มากสุดแค่ "จินตนาการ" ไม่ว่าที่ไหนก็ตามที่มันสำคัญสำหรับเรา เราแค่คิดว่ามันเป็นกระดาษหรืออะไรสักอย่างที่เราวาดลงไปได้ เราก็จะวาดสิ่งที่เราอยากเห็น
ซึ่งสุดท้าย โบกี้ก็อยากบอกกับทุกคนที่ได้ฟังเพลงนี้ว่า "สิ่งที่มันเป็นไปไม่ได้ มันเป็นไปได้เสมอ ถ้าเราวาดมันไว้ ไม่ว่าจะเป็นในจินตนาการของเราก็ตาม" และถ้ามีใครที่วาดอะไรบางอย่างไว้ แล้วมันไม่เป็นไปตามในสิ่งที่วาด เราแค่อย่ายอมแพ้ เราวาดมันใหม่ได้เสมอ...
"วันนี้เดินมาไกลมากแล้ว หวังว่าเขาจะรับรู้อยู่ ไม่ว่าจากที่ไหนก็ตาม" - BOWKYLION