จากจุดเริ่มต้นของแบรนด์ที่เน้นเอาวัฒนธรรมความพื้นเพของชาวบ้าน เส้นสายของสิ่งรอบตัวในสังคม และท้องถนนของไทยที่เรามองข้ามไป มาเปลี่ยนเป็นงานดีไซน์ซึ่งทำให้เกิดสิ่งใหม่ที่เป็นมากกว่าแฟชั่น...
พื้นที่ที่คุณสามารถใช้เวลาซึมซับความสุขได้ทั้งทางศิลปะ และการเว้นวรรคที่ว่างแห่งธรรมชาติใจกลางสุขุมวิท...
แต่งเดี๋ยวนี้! ถ้า Out ละจะหาว่าไม่เตือนนนน
สนุกไปกับการจับคู่กางเกงที่มากกว่าหนึ่ง
ก็เดินสับๆ ไปเลยสิ
มีทั้งสายคิ้วท์ สายเท่ รุ่นใหญ่ รุ่นใหม่ ที่ทำให้เราตื่นเต้นจนแข้งขาสั่นไปหมดแล้วววว...