สำหรับใครที่กำลังหาเสื้อผ้าชิลล์ๆ ไปต่างประเทศ หรือหาชุดให้พร้อมก่อนเพื่อนสำหรับฤดูหนาว ที่ติดร้อนนิดๆ กำลังดีแบบเมืองไทยก็ไม่ผิด ซึ่งไฮไลท์ของคอลเลคชั่นนี้ ประกอบไปด้วย เสื้อคลุม, แจ็คเก็ต ,สเวตเตอร์ เป็นหลัก และยังมีไอเท็มอื่นๆ ที่น่าสนใจอีก
นอกจากชุดที่ดูลงตัวแล้ว "หมวก" ก็ยังเป็นอีกหนึ่งไอเท็มที่โดดเด่นน่าสนใจ เพราะมีหลายแบบให้ตามกัน ใครที่ชื่นชอบแบรนด์นี้เป็นทุนเดิม สามารถติดตามวันที่วางจำหน่ายและราคาได้ที่
www.beams.co.jp/special/beamsplus/
#CheezeLooker #Recommended #Beams #BeamsPlus
คำเตือน: ใครที่ใจไม่แข็งรอบดึก อย่ากดเข้าไป!!!
รักษ์โลกก่อนไม่มีโลกให้รัก!
ETUDE HOUSE ออกคอลเลคชั่นใหม่ มาละลายทรัพย์อีกแล้ว!
กินหวาน...ลงใจ ไม่ลงพุง!!!