อบอุ่นด้วยไอเท็มเสื้อกันหนาวขนปุกปุย ‘Boa Fleece China Blouson’ แจ็คเก็ตยืนหนึ่งในคอลเลคชั่นล่าสุดจากแบรนด์สัญชาติญี่ปุ่นอย่าง ‘Kapital’ ผ่านดีไซน์ร่วมสมัยที่หยิบยกเอาโครงเสื้อจีนโบราณมาผสมกับวัสดุผ้าขนฟู Boa Material ซึ่งให้สัมผัสนุ่มอุ่นสบายในโทนสีครีมตัดขอบสีกรมสะอาดตา ถือเป็นหนึ่งไอเท็มที่น่าจับ Mix And Match พร้อมต้อนรับบรรยกาศหน้าหนาวต้นปี
ที่พูดได้ เพราะไปมาแล้ว!!!
ธรรมชาติคือเพื่อนที่ดีที่สุดสำหรับการพักผ่อน
เพิ่มทั้งขนาดซิลลูเอท เพิ่มทั้งดีเทล
บวกร้อยดีกรีความแซ่บให้หนึ่งในโทนสีจัดจ้านแห่งปี