แม้ว่าเป็นการร่วมงานกันครั้งแรกระหว่าง Diemme x KITH แต่สร้างดีไซน์ได้สมกับเป็น แบรนด์รองเท้าพรีเมี่ยมจากอิตาลีจริงๆ กับ Super Luxe Boots เสริมไลฟ์สไตล์การเดินป่าข้ามภูมิประเทศได้อย่างมีระดับ เพิ่มความอบอุ่นด้วยวัสดุขนแกะด้านใน อีกทั้งยังเคลือบ EVA เพิ่มการป้องกันชั้นหนาให้กับเท้า ปิดท้ายด้วยพื้นรองเท้าแบบ Vibram Winkler ช่วยเพิ่มการยึดเกาะพื้นผิวที่ดีที่สุดด้วย ผลิตแค่เพียงรุ่นละ 36 คู่เท่านั้น!
งาน Collaboration ระหว่าง ‘Smile Club Thailand’ และ ‘Island Multi Brand Store’
ผ่านไปไม่กี่วัน ก็เริ่มจะคิดถึงโมเมนต์ดีๆ ที่มีร่วมกันซะแล้ว!
โทนสีฟ้าสุดสงบ ขอบรรจบในลุคคู่สีขาวสุดจะเท่
ส่งตรงจากปี 70s