สองขั้วความนิยมร่วมงานกันทั้งที...งานนี้จะพลาดได้ไง!
เมื่อ
Mac Cosmetics ร่วมมือกับ
Barbie ตุ๊กตาขวัญใจทุกเพศทุกวัย ปล่อยลิปสลิกเนื้อแมตต์รุ่น Limited Edition ในเฉดสี @BarbieStyle ให้เหล่าสาวกหวานฉ่ำไปกับเฉดสีชมพูในสไตล์ของบาร์บี้ มาพร้อมแพ็คเกจจิ้งสีทองเงา ซึ่งออกแบบโดยบริษัท Doll Company พอสีของแท่งลิปสติกหมุนขึ้นมาตัดกันยิ่งสวยจนห้ามใจแทบไม่อยู่ เป็นเฉดสีที่อยู่กับผิวโทนไหนก็รอด แถมยังคุณภาพแน่นในแท่งเดียว
![](https://cheezelooker.com/file_managers/uploads/file_managers/source/2020%20DAILY%20CULTURE/MARCH/WEEK2/MAC%20COSMETICS%20-%20BARBIE/mac_sku_SK0KKK_640x600_3.png)
![](https://cheezelooker.com/file_managers/uploads/file_managers/source/2020%20DAILY%20CULTURE/MARCH/WEEK2/MAC%20COSMETICS%20-%20BARBIE/mac_sku_SK0KKK_640x600_4.png)
![](https://cheezelooker.com/file_managers/uploads/file_managers/source/2020%20DAILY%20CULTURE/MARCH/WEEK2/MAC%20COSMETICS%20-%20BARBIE/mac_sku_SK0KKK_640x600_5.png)
ในราคา 20 ดอลลาร์หรือประมาณ 630 บาท
Special Thanks:
hypebae.com
#CheezeLooker #ChzUpdate #Mac #Barbie #LimitedEdition #Lipstick