พบกับ CHAMPION X RICK OWENS ได้ที่ CentralWorld ชั้น 3 พิเศษสุดๆ เมื่อซื้อสินค้าใดๆ ของคอลเลคชั่น รับทันที Gift Card มูลค่า 500 บาท* สำหรับใช้ซื้อสินค้าครั้งต่อไป สามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Facebook: Champion Thailand, IG: Champion Thailand
#ChampionxRickOwens #ChampionThailand
ทำเองง่ายๆ แบบไม่หวงเครื่อง!
ชีวิตคงจะสนุกมากขึ้น ถ้าเราค้นพบอะไรใหม่ๆ ในตัวเองได้ทุกวัน...
#Watchlist เมื่อบอกกับครอบครัวว่า มีแฟนและจะพามาในวันฮอลิเดย์นี้!!
นี่แหละสีชมพูสดใสสไตล์บาร์บี้ในตำนานของใครหลายๆ คน!