รองเท้าสีดำ ที่มาพร้อมสีชมพูบานเย็น โดดเด่น ด้วยลูกเล่นแพทช์ที่สามารถถอดออกหรือติดเข้าไปได้ตามใจคนใส่ในแต่ละวัน! ออกจากกรอบความคลาสสิค หรือการคลุมโทนไปเลยเมื่อเจ้าหนูมาพร้อมลูกเล่นสุดแสนจะสดใส เอาใจคนที่ไม่ชอบอะไรจำเจ...
สำหรับใครที่มีไอเดียใหม่ๆ ในการ Mix & Match ตัวเองแต่ละวัน รับประกันเลยว่ารองเท้าคู่นี้จะทำให้ทุกคนสนุกกับการแต่งตัวมากขึ้น เผลอๆ สนุกไปถึงเพื่อนที่เห็นแล้วอยากจะมาลอกแปะของเราด้วยก็ได้ ซื้อมาแต่งตัวก็ได้ ซื้อมาเอนเตอร์เทนเพื่อนก็ไหวอยู่!
NIKE’S AIR FORCE 1 SHADOW IN “BLACK/COSMIC FUCHSIA”
มีวางจำหน่ายแล้วบน nike.com ในราคาประมาณ 3,700 บาท
#CheezeLooker #CHZUPDATE #NIKE #NIKEAIR #AIRFORCE1SHADOW
ลองแกล้งๆ แอ๊บเด็กดู!
ซีซั่นแห่งความสดใสเริ่มขึ้นแล้ว!
แนะนำโดยเจ้าของ Sneakers Boutique ตัวจริงเสียงจริงแห่ง "24 Kilates Bangkok"
แฟชั่นง่ายๆ ที่จับต้องได้แต่ไม่ธรรมดา